Module cổng quang TP-Link TL-SM201CS

Module cổng quang TP-Link TL-SM201CS

Mô tả sản phẩm:

100Base-FX Single mode fiber module, SC conector upto 20 km transmission distance (dùng cho các model switch : SF2109P/ SF2117P/ SF2226P+ / SL2226P / SL2226P+)
Bảo hành: 36 tháng
 
Mã:
Liên hệ
Bộ chuyển đổi & mô-đun truyền thông
Tiêu chuẩn và Nghị định thư IEEE 802.3z, CSMA / CD, TCP / IP
Độ dài sóng TX: 1310nm / RX: 1550nm
Nguồn 3.3V
An toàn và Phát thải FCC, CE
Cáp sợi quang đơn mode
Loại sợi 9/125 μm Chế độ đơn
Tối đa Cáp dài 10km
Tốc độ dữ liệu 1.25Gbps
Loại cổng LC / UPC
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ℃ ~ 70 ℃ (32 ℉ ~ 158 ℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ℃ ~ 80 ℃ (-40 ℉ ~ 176 ℉)
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5% ~ 90% không ngưng tụ

Sản phẩm liên quan

Coppyright@2017 http://capmangchinhhang.com/ All rights reserved